งานเซเว่นต้องมา ยูฮ่า มัชฉะ มิลค์ แคนดี้ หวานขมกลมกล่อม
![Image](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEghDxp8BnsBwJSNH4PBotPDbVca9Z6IMVRXrzPpiP4BOF2hc2vfT-dXhbFUO3NVdPK_bJEHl0xsYrVzRYwBN7QfyTWgTMvMtEMdL2Bz8LI4k81spEji8ZmvGTXKymdSvOXA49JS9kOKSAQ/s640/IMAG0108.jpg)
อย่างที่บอก งานเซเว่นต้องมา ติ่งเซเว่นอย่างเราๆท่านๆ มีหรือที่จะพลาด อะไรใหม่ต้องลอง !! ยูฮ่า มัชฉะ มิลค์ แคนดี้ ลูกอมรสนมผสมชาเขียว มีป้ายขายดีอันดับ 1 ในญี่ปุ่นด้วยนะเออ จริงๆที่แอดมินเห็นมันมี 3 รส สีเขียว สีขาว และก็สีแดงนะ ไม่รู้ว่ามีสีอื่นอีกรึเปล่า แต่วันนั้นซื้อมาซองเดียว รีวิวรสเดียวก็แล้วกัน เป็นลูกอมนำเข้าจากญี่ปุ่น เพราะผลิตที่ญี่ปุ่น 4-12 ตำบลคันซากิ อำเภอชูโอ จังหวัดโอซาก้า นี่ !!! ข้อมูลแน่น ฮ่ะๆๆๆ ซองเล็ก พอเหมาะพอดี แถมเป็นซิบล็อกด้วย จริงๆสำหรับแอดมินก็ไม่จำเป็นเท่าไหร่ เพราะกินแปปเดียว แบ่งเพื่อนคนละเม็ดก็หมดล่ะ ถ้าจะไม่ชอบก็ตรงอีตาโลโก้ ผีตาโตเนี่ยแหละ นี่มันตัวอะไรครับโผมมมมม รู้สึกจะมี 5 เม็ด ถ้าจำไม่ผิด เม็ดใหญ่ใช้ได้เลย ส่วนราคา 22 บาท มั้ง โอ๊ยสมองงง จำไรนานไม่ค่อยได้แระ คราวหลังจะรีวิวต้องรีบมาเขียนเลย ถ้าเลยมาหลายวัน ลืมแน่นอน :3 ความอร่อย 9/10 ความหวานกำลังพอดี มีขมนิดๆของชาเขียว หอมในปาก กลมกล่อมต้องไปลองเอง ความคุ้มค่าแอดมินคิดว่าแพงไปนิด ก็เข้าใจหรอกว่านำเข้า แต่ถ้าเอาไปซื้อชาคุณตัน เค้าแจกของด้วยนะเออ (ว่าแต่ตอนนี้แจกไ